54 ตอบกลับ

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ ค่อยๆจิบตั้งแต่ตื่นนอน จืบทั้งวันเรื่อยๆ

VIP Member

แม่บ้านนี้กินน้ำมะนาวทุกเช้าค่ะ ขับถ่ายสะดวกดีค่ะ

ทานผลไม้ทุกมื้อหลังทานข้าวถ่ายวันละ2รอบทุกวันค่ะ

VIP Member

มะละกอค่ะเป็นเหมือนกันพอกินมะละกอช่วยได้เยอะเลย

ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆ เราทานปกติ เพิ่มผักให้มากขึ้น

ขมิ้นชัน ก่อนนอน 2 แคปซูล เช้ามาขับถ่ายดีค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเรยค่ะกินส้มเยอะๆก่อนนอนค่ะ

VIP Member

ดื่มน้ำเยอะๆจ้า บ้านนี้ถ่ายทุกวันเลยจ้า

VIP Member

ส้ม​ เสาวรส​ มะละกอ​ ส้มโอช่วยได้ค่ะ

เรากินนมเปรี้ยว บีทาเกน วันละขวดค่ะ