10 ตอบกลับ

ส่วนนึงเราก็สั่งในshoppeeอีกส่วนนึงก็จะไปหาซื้อเอง แต่ในใจก็อยากไปเลือกดูเองเพราะจะได้ดูคุณภาพด้วยถ้าจะเลือกซื้อผ่านแอพก็เลือกคุณภาพดีๆนะคะ ส่วนตัวสั่งของมาก็คุณภาพดีถือว่าโอเครเลยค่ะ

ก็ดีนะคะ บ้านนี้สั่งจากเน็ตทุกอย่างเลย สั่งshopeeกับทางfacebook #จะหนักก็ค่าส่งนี่แหละค่ะ ต้องหาข้อมูลให้ดีๆ บางร้านก็แพง บางร้านก็ถูก

สั่งเนตตลอดค่ะ คุณภาพเท่าห้าง ราคาถูกกว่า พอผ่านไปนานๆ เราจะได้เปลี่ยนลาย เปลี่ยนแบบได้บ่อยด้วย ซื้อแพงไม่กล้าเปลี่ยนบ่อย

บ้านนี้ซื้อเองจ้า อยากให้ลูกใส่แบบสบายๆเนื้อผ้าไม่บาดผิวของลูก

ส่วนมากแม่บ้านนี้สั่งใน Shopee lazada ค่ะ มีให้เลือกหลายร้าน หลายราคา

ก็ดีนะครับไม่มีปัญหาอะไรครับคุณภาพตามราคาสินค้าเลยครับ

ก็ดีค่ะแต่เราจะไม่เห็นเนื้อผ้าที่สั่งเหมือนไปซื้อเอง

ส่วนมากไปซื้อเองค่ะ แนะนำจะได้ดูเนื้อผ้าด้วยค่ะ

สั่งร้านbambigarden nappi kidsociety mellow ค่ะ ของมีคุณภาพมากกกก

สั่งตลอดค่ะ ก็โอเคซะส่วนใหญ่นะคะ