28 ตอบกลับ

ทัองแล้วจ้า ตอนที่เราจะรู้ว่าท้อง ก็เจ็บคัดเต้า เจ็บหัวนมแบบนี้เลยจ้า

ใช่จ้า ยินดีด้วยนะคะ ตอนเราตรวจขึ้นจางกว่านี้อีก ตอนนี้ได้5 เดือนแล้ว

ท้องค่ะคุณแม่ ตอนแรก ที่เรารู้ว่าจะมีตัวเล็กคือ เจ็บเต้านมนี่ล่ะค่ะ

ขอบคุณค้า 🥰

ของเราปจด. ไม่มาเป็นปีๆเจ็บนมมากตรวจ2ขีดท้องจริงค่ะ ตอนนี้36 5wละค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ใจชื้นขึ้นเยอะเลยค่ะ ขอให้น้องคลอดง่ายๆนะคะ

ประจำเดือนไม่มา4เดือน อัลตร้าซาวด์ได้2เดือนค่ะ แม่รีบหาหมอนะคะ

เรียบร้อยแล้วค่ะ เมนส์ไม่ค่อยมา3ปี ล่าสุดไม่มาติดกันเดือน ท้อง2เดือนค่ะ เท่ากันเลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้รอมา7เดือนแล้วยังไม่มีวี่แววเลยคะ

สู้ๆค่า แม่ เราพยายามมา2ปี จนท้อ พอไม่พยายามแล้ว ปล่อยไปตามธรรมชาติ ไม่โฟกัส ทำงานอย่างเดียว น้องมาเองเลยค่ะ มาแบบงง 🤣

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้อง ท้องชัวๆ♥️

ขอบคุณมากค่า 🙏🥰

อยากโชคดีแบบนี้บ้างจัง ของน่าจะหมดหวังแล้วล่ะ

เหมือนกันเลยตรวจเจอก้อปาเข้าไป10วีคแร้ว

ทัอง100% ค่ะแม่ นี่ก็ฮอร์โมนเพศชายสูงค่ะ