62 ตอบกลับ

ฝากคลินิกซาวทุกเดือน แต่ตอนนี้ย้ายมาเอกชนแถวบ้านเพื่อเตรียมคลอด เสียค่าซาวแพงมากค่ะ

ซาวน์ดค่ะแม่บ้านนี้เคยเหมือนกันคลินิกข้างนอกไม่ต้องให้เขาลงเล่มนะคะเสีย 500 ค่ะ

ของเราคุณหมอซาวด์ให้ทุกเดือนค่ะ แต่เราไปซาวด์ที่คลินิกได้ค่ะ น่าจะประมาณ 400บาท

บ้านนี้ซาวตลอดนะคะ ฝากคลินิก แล้วย้ายไปโรงพยาบาลเอกชนก็ซาวให้ทั้ง 2 ที่เลยค่ะ

บ้านนี้เข้าเดือนที่แปดแล้วยังไม่ได้ซาวด์เลยจ้าว่าจะไปซาวด์คลีนิคเหมือนกัน

ของบ้านนี้ซาวครั้งแรกตอน5เดือนค่ะ หลังจากนั่นก็7เดือน 8เดือน 9เดือนเลยค่ะ

ถ้าโรงพยาบาลรัฐหมอหน้าจะซาวด์ไห้ตอน20วีคค่ะบ้านนี้หมนัดซาวด์ตอน20วีค

VIP Member

ไปซ่วน์คลีนิคค่ะ บอกละเอียดทุกอย่าง นับให้ยันนิ้วมือนิ้วเท้าอ่ะ

ของเราฝาก รพ. รัฐ ไปฝากครั้งแรกก็ซาวด์เลย หมอนัดทีไรได้ซาวด์ตลอด

ฝากคลีนิคค่ะ ท้อง4เดือนจะ5เดือนแล้วยังไม่ได้ซาวด์เหมือนกันค่ะ