33 ตอบกลับ

ของเราก็ขึ้นจางๆ ไปตรวจทีโรงพยาบาลหมอบอกท้อง แต่วันนี้มีเลือดออกเลยไม่แน่ใจว่าท้องจริงป่าว

ถ้าจางก็คือท้องที่จางอาจเป็นเพราะว่า ครรภ์อ่อนอยู่นะคะ รอ3-4 ตรวจใหม่จะเข้มกว่านี้ค่ะ

เมื่อไหร่จะตรวจเจองี้บ้าง ปจด ขาด6วันแล้ว ตรวจครั้งที่แล้วเมื่อวันที่14 ขีดเดียว

สู้ๆค่ะแม่​ เราตรวจเจอตอนขาด3วัน

ของเค้าจากกว่าอีก รอตรวจซ้ำอีกสองสามวันค่ะ 😌 กลัวเทสหลอก

จางแค่ไหนถ้าขึ้นสองขีดก็ท้อง ข้างกล่องน่าจะมีบอกนะแม่

ท้องค่ะ บ้านนี้จางกว่านี้อีก ตอนนี้38w แล้วค่ะ

ท้องจ้า ของหนูจางกว่านี้อีก อันนี้ชัดมากจ้า

แบบนี้ไม่จางมากนะคะ ของเราจางกว่านี้

ไม่จางเลยนะแม่ ท้องค่ะ

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ