ขอคำแนะนำค่ะ

คือมะคืนหลังจากโพสว่ามีอาการตึงๆตามน่าตามตา เท้าเเละมือ เหมือจะมีไข้ พอประมาณ20.00 ก้เริ่มมีอาการปวดท้องค่ะเเต่ปวดไม่มาก มีมูกเลือดนิดน๋อย เเต่ออกตลอดน่ะค่ะเเต่ออกมาไม่เยอะ เเละก้มีอาการปวดหลังรวมด้วย ท้องปั่นก้จะ 1 ช.ม 2 ครั้ง ตอนนี้ก้ยังปวดไม่หายค่ะเเต่พอทนได้ เลยบอกเเม่สามี ไห้ตามเเฟนพาไปหาหมอหน๋อย เเกบอกกะสามี ยังไม่ต้องไปก้ได้เผื่อเป้นเเค่เจ้บท้องเตือน เเต่มันก้ปวดนานเกินข้ามวัน ควรทำไงค่ะควรรอ หรือไปเลยยย

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รีบหาหมอเลยค่ะ