42 ตอบกลับ

VIP Member

ใจเย็นๆๆค่ะเเม่​ บ้านนี้หลังคลอด1สัปดาร่ยังไม่มีเลย..

VIP Member

24+4ค่ะไหลแล้ว 555ไม่รู้รีบไปไหนสงสัยอยากรีบออกมากินค่ะ

โอ้ยยย อิจมากเลยค่ะ

หลังคลอดจ้า น้ำนมถึงจะไหล หลังคลอดได้ประมาน2-3วัน

อ่อค่ะ ขอบคุณค่ะแม่

ถ้าไหลตอนยังไม่คลอดนี้ เราปั๊มเก็บไว้ได้ไหมคะ

ไม่ได้นะค่ะจะทำให้คลอดก่อนกำหนด

7 เดือนแล้วยังใม่คัดเต้าเลย ใม่เจ็บใม่ปวดใดๆ

บ้านนี้27Wยังๆไม่มีเลยค่ะรอดูตอนคลอดค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้มาตอน 3 เดือนกว่า เข้า 4 เดือนค่ะ

โอ้ยยย คือดีมากค่ะแม่

Super Mum

แล้วแต่คนค่ะ บางคนไหลหลังคลอด 😊

อ่อค่ะ

ส่วนมากจะมาหลังคลอดค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ไหลตั้งเเต่29วีคค่ะ

โอ้ยยย อิจมากเลย นี่30วีคอีก5วัน ยังไม่มีวี่แววเลยจ้ะ