36 ตอบกลับ

พี่ชายเราอยู่กับคนเก่า 10 ปีไม่ท้อง พอมีแฟนใหม่ท้องเลยค่ะ พี่ชายเราเลยตรวจ DNA สรุปเป็นลูกของเขาค่ะ เราปล่อย 2 ปีกว่าจะท้องค่ะ ตอนแรกก็คิดว่าแฟนจะเป็นหมัน เราว่ามัยอยู่ที่จังหวะมากกว่านะ

เคยเป็นนะคะ พูดจนเราคิดว่า แอ๊ะเราไปมีอะไรกับคัยมา แต่ก้อไม่เคยทำ หรือเข้าห้องน้ำปัสสาวะกระเด็ด เชื้อเข้าช่องคลอด 😂 เดี๋ยวออกมาเค้าก้อหยุดพุดเองคะ ตรวจโชว์ไปเลย

ปล่อยมา2ปีไม่ติด พาแฟนไปตรวจมาน้ำเชื้อไม่เเข็งเเรงเหมือนกัน ทำการฉีดเชื้อ iui ไป2รอบไม่ติด น้องมาเองโดยวิธีธรรมชาติ ครบกำหนดคลอดเดือนธันวานี้ค่ะ

โอ๊ยยยย ถ้าจะขนาดนี้ก็อย่าเอาเป็นสามีอีกเรยค่ะ อยู่ด้วยกันมีอะไรกันยังกล้าพูดออกมาได้ไม่อายปาก เห็นโพสต์นี้แล้วของขึ้น

เศร้าเลยค่ะ ไม่คิดว่าชีวืตนี้จะผิดหวังกับคำพูดขนาดนี้😂

ของเราปล่อยมา7ปีจนคิดว่าไม่มีแล้วก็ดันมีตอนนี้8เดือนแล้วมันไม่แปลกหรอกคะที่น้องพึ่งมาแต่มันแปลกตรงที่แฟนเราคิดแบบนี้ได้ไง

VIP Member

คุณพ่อบ้านนี้ 42 ค่ะ คุณแม่ 41 ยังท้องได้เลยค่ะ ท้องแรกด้วยนะคะ แต่งงาน 3 เดือนก็ท้องเลยค่ะ คือ อายุ 40 ขึ้นไปสมัยนี้ ไม่ได้แก่นะคะ

ของเราอยู่กับแฟนมา10ปี คบตั้งแต่อายุ15 จนตอนนี้25 น้องเพิ่งมาเหมือนกันค่ะตอนนี้38wแล้ว ปล. เราก็ปจด.มาไม่ปกติเหมือนกันจ้า

ไม่เกี่ยวกันค่ะ บางคนก็ติดง่าย ติดเอาๆ เราคุมบ้างไม่คุมบ้างลูกคนแรกกับคนที่2ห่างกันตั้ง7-8ปี มันไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ

ความจริงต้องน่าจะดีใจนะ ที่มีวันนี้ แต่กลับมาพูดแบบนี้เสียกำลังใจหมด คลอดแล้วก็ตรวจ DNA ให้เขาสบายใจเลยค่ะ

น่าเสียใจนะคะ ผู้ชายก็เนาะ...

ผช.ต่อให้แก่ถึงอายุ90ก็ยังมีน้ำเชื่อที่จะพอทำให้เราท้องได้ อสุจิไม่แข็งแรงแต่ไม่ได้แปลว่าไม่ท้องจ้า