เป็นผืนที่ท้องปกติหรือป่าวค่ะ

คัน-แดง-จุดรอบท้อง-แสบๆ

เป็นผืนที่ท้องปกติหรือป่าวค่ะ
17 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นเหมือนกันจ้า น่าจะเพราะฮอโมนส์ที่เปลี่ยน ทำให้เป็นจุดๆ เหมือนสิวเลย แต่มีเเค่5-6จุด เดี๋ยวก็จางไปจ้า

เป็นปกติจ้า พยามอดทนไว้อย่าเกานะค่ะเดี๋ยวหน้าท้องลายหาครีมหรือออยมาทานะจ๊ะแม่

VIP Member

บ้านนี้มีแค่ 3 จุดค่ะ คันมาก จะเกาก็ไม่ได้ทำได้แค่ลูบๆเอา

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ขึ้นทั้งตัว ขาและก็หน้าค่ะ คันมาก

Post reply image
VIP Member

เป็นจ้าาาา เอาครีม ออยทาๆๆถูๆๆๆ ทนๆเอา เดี๋ยวแตกลาย

เปนเหมือนกันคะแสบมากคันด้วยเกาคะแต่ท้องไม่แตก

VIP Member

เป็นค่ะ อยากเกามากแต่ต้องห้ามใจไว้ กลัวท้องลาย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่คันไม่แสบค่ะเป็นๆหายๆ

TapFluencer

เป็นค่ะ ลูปๆเอา ไม่กล้าเกา ้ดียวท้องแตก

เป็นเหมือนกันค่ะ มีขึ้นที่ต้นขาด้วย