948 ตอบกลับ

น้อง ยูนิ เพราะก่อนแม่ท้องแม่ชอบไปนั่งดื่มหน้าโรงงานยูนิลิเวอร์

น้องบ้านทอง (พ่อเป็นลูกชายเจ้าของทำทอง แม่เป็นลูกจ้างคนใหม่555🤣🤣🤣)

เจอกันตอนสงกรานต์​ ที่หน้าลีการ์เด้น​ หาดใหญ่​ 💕น้องลีการ์เด้น​

เคยเจอกันที่ค่ายทหารค่ะ​ จนผ่านมา2ปี​ แล้วก็มาคุยกันทางเฟสบุ๊ค​

โลตัสค่ะ แม่ทำงานช่วงปิดภาคเรียนที่โลตัส พ่อก็เป็นหัวหน้าแม่

น้องบุฟเฟ่ต์5555 พ่อกับแม่เจอกันครั้งแรกที่ร้านบุฟเฟ่ต์หมูกะทะ

#เซ็นทรัล คือเจอหน้าครั้งแรก😂 ก่อนหน้านี้เจอกันในแอป #บีโก้🤍

โอ๊ย คือบ้านนี้เจอกันงานศพ ไม่รู้จะตั้งชื่อลูกว่ายังไงเลยค่ะ555

+ด้วยคนจ้าแม่555

น้องตามสั่งเพราะบ้านเปิดร้านอาหารตามสั่งเลยเจอกับพ่อเค้า555

น้องบ้านเพื่อน (เพราะสามีไปทวงเงินข้างเพื่อนเลยได้เจอกัน🤣)