390 ตอบกลับ

ท้องแรก 20 week ตั้งโด่เลยค่ะไม่ต้องลุ้นเลย ท้อง2ตรวจนิฟตี้ค่ะเลยรู้เพศตั้งแต่12week ได้ลูกสาวค่ะ😂

ตอนซาวด์เห็นน้องเป็น ผญ ถามหมอๆกผ้ว่า ผญ แต่รอลุ้นผลการเจาะน้ำคร่ำค่ะ อีก 2 วันจะรู้เพศลูกแล้ว

รู้ผลแร้วช่วยบอกกันด้วยนะค่ะคุนแม่

VIP Member

รู้27 วีคจ้ะ แต่ยัง80% ป้าหมอไม่ชัวร์เพราะหนูน้อยหันหลังจ้า😊 รอนัดซาวด์อีกครั้ง ที่5นี้ค่ะ

หมอบอกอาจจะผ.ช.เะราะเห็นถุงเหมือนไข่ 17วีค5วัน 29วีค หมอบอกชาย100%ทั้งจู๋ทั้งไข่😂

17w ก็รู้เลยค่ะ ผญ จนตอนนี้38+1w ก็ผญ ตอนแรกคิดว่าซ่อนจู๋แต่อยากได้ ผญ ก็ได้สมใจคะ

VIP Member

ซาว5ครั้งหนึบทุกครั้งเลยคะ มีโอกาสเป็นผู้หญิงมั้ยคะแม่อยากได้ผู้หญิงมาก

6เดือนค่ะซาวด์ตอ4เดือนหมอบอกเปนหญิงลุ้นอีกทีตอนคลอกว่าจะหญิงหรือชาย

ท้องสองค่ะ แต่อยากทราบเพศแล้ว แต่หมอบอกว่าต้อง 20 w ขึ้นไปถึงจะซาวให้

บ้านนี้26+3ยังไม่รู้เลยค่ะว่าหญิงหรือชาย แต่ก็แอบลุ้นว่าจะเป็นหญิง

VIP Member

หมอบอกผู้ชายค่ะ แต่รอลุ้นค่ะเพราะเห็นแค่แว๊บๆน้องดิ้นเก่ง 18+2วีค