62 ตอบกลับ

แม่ไปฝากท้องนี้ตอน 4 วีค ค่ะ รพ. เค้ารับฝากเลย ท้องแรกไปฝากตอน 7 วีค

ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้าาา ฝากเร็วยิ่งดี ได้ยามาบำรุงครรภ์ด้วย

รู้ปุ๊บก็ไปฝากเลยค่ะ ยิ่งเร็วยิ่งดี จะได้บำรุงครรภ์ บ้านน6วีค

บ้านนี้ 4 วีคค่ะ เพราะเคยแท้งมาก่อน พอตรวจว่าท้องก็ไปพบหมอเลย

ฝากท้องตอน 6 สัปดาห์ค่า หมอไม่ว่าค่ะ ตรวจน้องให้ด้วย ดีมากเบย

สอบถามนอยคะ ทัอง17สัปดาร์ ตืนนอนใต้สะดื้อเเข็งมากเพราะอะไรคะ

น่าจะใช้คะ เพราะกลางคืนนอนหงายตลอด

รุ้ว่าท้องก้อไปเลยคะ เพราะเราจะได้กินยาบำรุงลุกน้อยด้วย

ถ้าไม่รีบไปเรานี้แหละจะด่าคุณ ทำไมไม่รีบไป รออะไรเหรอ งง

6w ค่ะ ไปแล้วหมอยังไม่ทำสมุดสีชมพูให้ แต่ให้ยาบำรุงมากิน

โทรไปนัดก่อนค่ะ ตอนเรา 4w โทรไปนัด พยาบาลให้พบหมอตอน 6w