เจ็บปวดที่งดงาม

คลอดแล้วจ้า?‍♀️ น้องอลิซ เพศหญิง มารายงานตัวค่ะ? อิแม่อยู่กลุ่มนี้ตั้งแต่ 12w คลอดตอน 36w2d กำหนดคลอด1 มิ.ย หนูอยากออกมาก่อน คลอดวันที่ 11 พ.ค. น้ำหนัก 3,030 ค่ะ อิแม่เบ่งครั้งเดียว เสียงหนูน้อยร้องกรี้ดเลย นอนปวดทรมาน 2 ชม. เต็มๆ คลอดเองเวลา 1.45 น. ค่ะ ?พุงหายไปเยอะเลย คุณหมอบอกท้องมีแต่ตัวเด็ก ?? #คลอดธรรมชาติจ้า ?

เจ็บปวดที่งดงาม
52 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ แม่โชคดีมากที่คลอดง่าย ของเรานอนปวดท้องรอคลอด21ชั่วโมง สุดท้ายได้ผ่า5555

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักมากเลยค่ะแม่ น้องออกมาต้องเข้าตู้อบไหมคะแม่

ยินดีด้วยคะแม่ น้องน้ำหนักดีมากๆๆเลยคะ แม่คลอดเองหรือผ่าคะ

ยินดีด้วยค่ะ 36wแต่น้ำหนักน้องดีจังเลยคุณแม่บำรุงดีแน่ๆเลย

VIP Member

เกิดวันเดียวกันเลย น้องน่ารักมาก แม่เก่งมากค่ะ

VIP Member

น้องตัวใหญ่จังค่ะ หลังคลอดน้ำหนักลงกีโลค่ะแม่

VIP Member

ท้องที่เท่าไหร่แล้วค้ะแม่มีอาการยังไงบ้างค้ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมากี่กิโลค่ะ

น้องน่าเอ็นดูจังค่ะ ผมก็หนาเชียว 😍

ลงวันที่ผิดมั้ยคะ อ่านแล้วงงๆ 😅