46 ตอบกลับ

เย้ๆยินดีและดีใจด้วยคะ​ ขอให้น้องร่างกายแข็งแรงนะคะแม่❤️❤️❤️

ยินดีด้วยนะคะเเม่ ขอให้น้องสุขภาพเเข็งเเรง เลี้ยงง่ายนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้าง ลูกคนแรก กลัวๆหน่อย

น่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ😍ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยจร้า...แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

VIP Member

คลอดฃ่ายจังเลยค่ะคุณแม่ มีเคล็ดลับมั้ยคะ

คุณแม่ทานอะไรเป็นพิเศษมั้ยคะ คลอดเองได้

ยินดีด้วยค้ะคุณแม่ ได้เห็นหน้าน้องแล้ว

ท้องแรกมั้ยคะ ช่วงเวลาเจ็บท้องไม่นานเลย

เราก็ท้อง2 อยากคลอดง่ายๆจัง ไม่อยากเจ็บท้องนานเหมือนท้องแรก 😁

ยินดีด้วยนะคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ