คลอดแล้วจ้า

คลอดเอง3500เจ็บสุดๆกว่าจะออกได้แม่แทบเป็นลม55555??

คลอดแล้วจ้า
15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ได้ตรวจโควิคก่อนคลอดมั้ยคะ ทางโรงพยาบาลตรวจให้เราหรือให้เราไปตรวจเองคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่กับน้องสุขภาพแข็งแรง น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

เก่งจังเลยแม่ แม่บ้านนี้ 3200 เบ่งเกือบตาย 555

กี่วีคคะ ก่อนคลอดซาวน์ นน.น้องเท่าไหร่คะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ เก่งมากๆเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ขอให้แข็งแรงไวๆนะคะ

ยินดีด้วยน่ะคะ คลอดเองหรือผ่าคะ

เก่งมากเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

น่าชังจังเลยลูก ยินดีด้วยนะคะ

เก่งจังค่ะแม่ ยินดีด้วยนะค่ะ