คลอดแล้วจ้า

คลอดแล้วจ้า คลอดเอง เพศหญิง น้ำหนัก 3460 กรัม เวลา 9.26 น. วันที่ 17/2 จ้า คลอดง่ายเลยคนนี้

คลอดแล้วจ้า
68 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใครยังไม่ไปสั่งรีบสั่งเลยแม่ๆถูกค่ะของดีนี่ถุงละ30฿ค่ะแม่สั่งมารอบ2แล้วค่ะค่าส่งก็เหมาๆค่ะเอาเฟสมาฝากแม่ๆค่ะเพื่อตัวเล็กหอมๆค่ะ f. Wartghu Safthyj น้ำยาล้างขวดนม น้ำยาปรับ น้ำยาซัก

อ่านเพิ่มเติม

คุนแม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ พอดีตื่นเต้นลุ้นเพศลูกจร้า น่าชังจัง

4y ago

บ้านนี้ท้องที่ 3 อาการจะไม่เหมือนที่ผ่านมาเลย คน1-2จะเจ็บท้องทีละ 20-10-15-5-2-1 นาที ถี่ไปเรื่อยๆ แต่คนนี้ เป็นท้องเว้นหาก 10 น. ตลอดเลย เจ็บไม่ทรมานเท่าไรค่ะ รอจนมีมูกเลือดออก ถึงไป รพ. ค่ะ ไปถึง 6 โมงเช้า หมอตรวจปากมดลูกเปิด 2 ซม. สรุปคลอดออกมา 9.26 น.ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่น้องน่ารักน่าชังมาก

VIP Member

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ นน.3345 เลาเกิด22:36

Post reply image

คลอดง่ายมากแม่ โพสถามปุป คลอดปัปเลย5555

4y ago

ใช่ค่ะ อาการปวดท้อง ก็ไม่เหมือนท้องที่ผ่านๆมาเลย เลยคิดว่าตัวเอง แค่เจ็บเตือนหรอเปล่า ขนกระทั่งมีมูกเลือดออกมาถึงไป รพ. งั้นคงไม่ไปแน่ๆ 555

ยินดีด้วยนะคะ สาวน้อยน่ารักมากๆ

น่ารักจังเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยค่ะ

VIP Member

อยากคลอดง่ายๆจุง น้องน่าชังมากจ้า

4y ago

ขอบคุณค่ะ ท้องนี้ คลอดง่ายมากค่ะ ไม่เจ็บท้งทรมานด้วยค่พ

ยินดีด้วยน่ะคะ เลี้ยงง่ายๆนะ

ยินดีด้วยจ้า น่ารักจังเลยจ้า