228 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวโตมาก็หาย หมอสมัยนี้เก่งค่ะ✌🏻✌🏻

หล่อคร่า ไม่ต้องคิดมากคร่าคุนปากน้องตกแต่งได้

เดียวนี้ทำไห้นู๋หล่อได้แล้วนะลุกไม่ต้องกลัว

น้องน่ารักจังเลยค่ะ เกิดวันเกิดแฟนเค้าด้วย♥♥♥

น่ารักมากคะลุก แม่ขอให้หนุสุขภาพแข็งแรงนะคะ

เดี๋ยวก็หายครับบ 💝หมอทุกวันนี้เก่งอยู่เเล้ว💝

สู้ๆนะคะ ✌🏻✌🏻ขอให้น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ

สู้นะค่ะคุณแม่..ขอให้หนูแข็งแรงๆนะครับ💓

VIP Member

รอโตกว่านี้หน่อย เดี๋ยวก็หายนะลูก สู้ๆนะครับ

สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ทั้งแม่ทั้งลูก จ้า