43 ตอบกลับ

บ้านนี้ตลกค่ะ ซื้อตอน 38w อีก 2 วันต่อมาปวดท้องคลอดเลยค่ะ

Super Mum

เราทยอยซื้อตั้งแต่ 13w แล้วค่ะ ตอนนี้รอคลอดแบบสบายๆเลย

ค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

5เดือนค่ะบ้านนี้ ตามที่แม่สะดวกเลยค่ะ ถ้าไม่ถืออะไร

ถือบ้างนิดหน่อย😁

บ้านนี้28วีคกว่า พอจะซื้อของก็โดนด่าตลอดเลยค่ะ 😅

บ้านนี้ 20w+2 ทยอยซื้อแล้วคะ กำหนดคลอด เดือนตุลาจ้า

ยินดีด้วยนะคะ

ต้องแต่เดือนแรกเลย ทะยอยซื้อมาเรื่อยๆ งบน้อย

อ่อ

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่5เดือนค่ะ

อ่อค่ะ

ทยอยซื้อค่ะแม่ ตอนนี้ของยังไม่ครบเลย

VIP Member

บ้านนี้ทะยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศเรยคะ

บ้านนี้6เดือนเริ่มทยอยซื้อแล้วจ้า