35 ตอบกลับ

เกิดวันดีเลยลูก19/09/19 สุภาพร่างกายแข็งแรงเร็วๆทั้งแม่ทั้งลูกนะจร้า

ยินดีด้วยค่ะ 😍 น่ารักมากค่ะลูกกกก ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ยินด้วยจ้าบ้านนี้39+5วีคแล้วอยากเห็นหน้าลูกใจจะขาดแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เกิดวันดีเลขสวยมาก แข็งแรงๆๆนะค่ะ😍😍😍😍

ดีใจดว้ยค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่​ บ้านนี้38+2แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่😍 บ้านนี้36วีคอยากแตกบ้างแล้ว😂

เกิดวันด้วยกันเลยค่ะแม่. #แข็งแรงทั่งคู่นะค่ะ

เช่นกันนะคะ😍

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว 38+1วีค

ยินดีด้วยนะคะ น้องจ้ำม่ำจังเลยค่ะ😍❤