1875 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ ปกติสามีไม่ค่อยเอาใจอยู่แล้วด้วย แต่โดยรวมๆเหมือนจะรักลูกห่วงลูกมากกว่าคนเป็นแม่ส้ะอีก😂

เป๋นเหมือนกันเลยค่ะ แต่ถ้าเรารู้เท่าทันว่าเปนเพราะฮอโมน เราก้รีบดึงตัวเองกลับมา เราจะได้สบายใจค่ะแม่ๆ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะถึงขั้นนั่งร้องไห้เวลาแฟนไปทำงาน ให้แฟนหยุดงานให้อาทิตย์ละวัน(ไม่รวมเสาร์อาทิตย์)​

เป็นเหมือนกันคะ ชอบน้อยใจคุณพ่อ เวลาคุณพ่อไม่สนใจ จะงอลแบบสุดๆๆ ชอบคิดมาก แต่พอคุณพ่อมากอดก็จะหายนะคะ😊

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่น้อยใจไปก็เท่านั้น เขาไม่รู้และไม่เข้าหรอกค่ะสามีบ้านนี้ สุดท้ายแอบร้องไห้คนเดียว

เป็นแบบสุดๆๆๆๆๆ แถมยังขี้เหวี่ยงขี้วีนอีก แต่ก็เป็นกับเขาแค่คนเดียวนะ กับคนอื่นก็ไม่เป็น งง อยากหายมาก

เป็นเหมือนกันคะ อ้อนสามี ชอบให้สามีเอาใจกว่าที่ตอนยังไม่ท้องสะอีก แต่แค่ให้สามีบอก ‘ขอโทษ’ ก็หายแล้วคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากให้เขามาสนใจมากๆ เอาใจ แต่เห็นหน้าสามีทีไร จะอ้วกทุกที เคยอ้วกใส่ไปครั้งหนึ่งแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ช่วงสามสี่เดือนคือไล่สาไปไกลๆ พอเค้าเดือนที่ห้าที่หก คืออยากให้สาอยุ่ด้วยตลอด

ต้องพยายามควบคุมอารมณ์นะคะ ตอนท้องเราก็เป็น พอลูกได้ 1 ขวบไม่รู้ทำไมเอาแต่ใจมาก ไม่รู้เกี่ยวกันไหม😅😅😅