224 ตอบกลับ

VIP Member

ข้อ1ไม่เกิดค่ะ เพราะไม่ได้ปั๊มแล้ว ให้ลูกเข้าเต้าอย่างเดียว ข้อ2 น่าคิด... ข้อ3เขาจะจับลูกแค่ตอนเช้าและหลังกลับจากทำงาน(อาบน้ำแล้วมาเล่นกับลูก) ข้อ4ไม่เกิดแน่ๆเพราะเขาไม่สูบบุหรี่

VIP Member

4ค่ะ พูดกี่รอบไม่รู้จักจำ ไม่ได้สูบใกบ้ลูกแต่ปกลิ่นมันติดเสื้อผ้าแล้วชอบมาอุ้มหงุดหงิดมากค่ะ

2, 3, 4 เลยค่ะ แต่ข้อ 4 นี่จะหนักสุด ไม่ใช่แค่กลัวลูกรับสารพิษเข้าไปนะ ตัวแม่แพ้บุหรี่ด้วย

Super Mum

4 > 3 > 2 😞😞 สูบบุหรี่เสร็จแต่ไม่ได้สูบใกล้ลูก ไม่ล้างมือ ชอบมาหยอกให้ลูกตื่น 😠😠😡😡😱😱

Super Mum

2 ค่ะ เพราะกว่าลูกจะหลับได้ แม่นี่ไปไหน ทำอะไรไม่ได้เลย แบบนี้มันน่านัก 🤬🤬

VIP Member

ข้อ 1 เลยค่า จริงๆ จะโมโหข้อ4 มากกว่า แต่ดีที่สามีบ้านนี้ไม่สุบบุหรี่

ข้อ2และ3ส่วนข้อ4สาสีไม่สูบบุหรี่ ข้อ1นั้นไม่ได้ปั๊มนเพราะเลี้ยงเองจ้า

3-4น่าหงุดหงิด มากสูบบุหรี่ให้อาบน้ำเปลี่ยนผ้าค่อยเล่นกะลูก พูดยาก

VIP Member

ข้อสุดท้ายสูบบุหรี่ใกล้ลูกค่ะ แต่บ้านนี้โชคดีสามีไม่สูบบุหรี่

2. รัวๆเลยค่ะ พ่อบ้านนี้มือเบาไม่เป็นเลย โดนแม่มองแรงตลอดค่ะ😂😂