111 ตอบกลับ

ผ่าเดือนมิ.ยเหมือนกันค่ะ เดือนนี้หมอจะอัลตร้าซาว และกำหนดวันผ่าให้ค่ะ ได้ลูกชายจ่ะ

19 มิ.ย ได้ลูกสาวค่ะ วันนัดคือ40วีคพอดี ไม่รู้พอถึงวันนั้นจะคลอดเองหรือต้องผ่า

กำหนดผ่า 20 มิ.ย. จ้า 90% ลูกสาว แต่สิ้นเดือนนี้ซาวน์อีกรอบจ้า

บ้านนี้ลูกสาวเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด27มิถุนาค่ะ

VIP Member

ไม่รู้เพศเลยจ้ากำหนดคลอดวันที่10มิถุนายนค้พ

ผ่า วันเดียวกันเลยค่ะ แม่ หมอนัดผ่า 22 มิถุนายน

31+1 วิคแล้วค่ะแม่

กำหนดคลอดมิถุนายนเหมือนกันค่ะวันที่23ค่ะ

19 มิ.ย ได้ชายค่ะ หมอบอกคลอดเองได้ คลอดเองค่ะ

4มิ.ย.ค่ะ ยังไม่รู้เพศ น้องหนีบไว้ค่ะ❤️❤️❤️

VIP Member

สอบถามแม่หน่อยได้ไหมค่ะ ทำไมถึงผ่าอ่อค่ะ