215 ตอบกลับ

ซาวด์มาแล้วไม่เห็นค่ะน้องนอนหนีบเอาไว้เสียดายมากค่ะซวาวด์อีกทีก็เดือนตุลาเลยค่ะใกล้จะคลอดอยุ่แล้วรอลุ้นไปอีก

ถ้าแม่อยากรู้ไปซาวคลีนิคเลยค่ะ 4-5ร้อย จะได้เตรียมของถูก

ตอนไปซาวลุ้นลูกสาวเหมือนกันค่ะ พ่อเค้าอยากได้ลูกสาว แต่ดันโชว์จู๋ แม่ไม่เห็นค่ะจอซาวเสีย พ่อเค้าเห็นคนเดียว😂

ซาวไปแล้วหมอบอก80%ผญ มีแต่คนทัก ผช แต่คุณ​หมอบอกเห็นคล้าย​กลีบคุณ​พ่อดีใจสุดๆ รอซาวเครื่อง ใหญ่​สิ้นเดือน​นี้ 🥰

VIP Member

บ้านนี้ืื19w.3 d.กำหนดคลอด 16/11/63 จ้ะะ ยังไม่รุ้เพศ รุ่แต่ หน้าจะซนมากเลยค่ะ รอบที่แล้วไปซาว กลับหัวจะออกอยุ้แล้ว 55555

นี่กำหนด24พยคร่า รู้เพศแต่นานแล้วเพราะตรวจนิฟตี้ ไม่ได้ลุ้นจู๋ลูกเลย ได้ลูกสาว สมใจแม่ แต่แอบขัดใจพ่อ🤣🤣

28 พ.ย. 63 ค่ะ ซาวด์มาเมื่อวาน หมอบอกน้องนอนตะแคงเห็นเป็น 3 ขีด 60 เปอร์เซ็นต์ ผญ. ถ้าน้องไม่ได้หนีบไข่ไว้ 🤭😅

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ

เรา 18+3w นัดคลอด28/11/63 ค่ะ วันนี้นัดซาวด์ดูเพศ ลุ้นมากจะได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย ทางคุณแม่อยากได้ผู้หญิงค่ะ😊

VIP Member

* กำหนด25พ.ย.ค่ะ ซาวด์​ตอน14วีคหมอบอกเป็นผู้ชายงับ เห็นเร็ว แต่นี่รอให้ชัดเจนตอน20วีคคร้าบ ตอนนี้16+3วีคค่ะแม่

บ้านนี้รู้ตอน 18w น้องอ้าให้แม่เห็น แต่พอตอนหมอแคปรูปไว้กลับปิดซะงั้น เลยไม่ได้โชว์ให้พ่อเขาเห็นเลยค่ะ

ลูกสาวคะ รู้ตอน12weeks ฟังผลนิฟตี้ก็คอนเฟริม์อีกว่า🌸🌸ลูกสาว ของเรากำหนดคลอด 5-12-63 แต่คงได้ผ่าน้อง 29-11-63 คะ