143 ตอบกลับ

บ้านนี้8 พ.ยได้ลูกสาวค่ะ ดิ้นเก่งมากก ถีบทีแม่ถึงกับจุกกันเลยทีเดียว😆

12 พฤศจิกายน 65ค่ะ อยากเห็นหน้าลูกแล้ว ตอนนี้25วีค 3วัน ดิ้นเก่งมาก

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด20พ.ย ค่ะแม่ ยังไม่ได้เตรียมของใช้ลูกเรย🤣🤣🤣

4 พฤศจิกายนค่ะ ไม่รู้จะได้ย้ายทีมมาตุลามั้ย อยากเจอหน้าแล้ว 🥰

กำหนดคลอด วันที่11 เดือน11 เลยจ้า ดิ้นเก่งมากโดยเฉพาะตอนกลางคืน

กำหนดคลอด30 พฤศจิกายน ค้ะ ดิ้นเก่งมากๆเลยค่ะ ท้องแรกเพศชาย😊💕

บ้านนี้23พ.ย อยากเห็นหน้าแล้วว ดิ้นเก่งมากๆ ผู้หญิงจ้าาา😍😍

แม่บ้านนี้11​ พ.ย​ อยากเห็นหน้าแล้ว😊😊ผู้ชายจ้า

บ้านนี้12พ.ย ค่ะแม่

บ้านนี้วันที่ 8 พฤศจิกายน ได้ลูกสาว ตื่นเต้นไม่ไหวแล้วค่า

กำหนด18พฤศจิกายนค่ะ #ท้องแรกค่ะ ตื่นเต้นรอดูหน้าลูกมากค่ะ