14 ตอบกลับ

เป็นเหือมกันเลยคะแม่่คลอดได้เดือนก่าวเลือยังสดยุ่เลยเป็นเลือประจำเดือนหรือป่าวคะแม่

Super Mum

บ้านนี้ผ่าคลอดได้1เดือน ประจำเดือนก็มาแล้วค่ะแม่ ยังไม่ทันได้ตรวจหลังคลอดเลย

กินนมแม่ค่ะ ตอนนี้10เดือนก้อยังกินนมแม่ แต่ไม่ได้ทำสต็อกนะคะ

น่าจะเป็นประจำเดือนแล้วค่ะ บ้านนี้ก็เป็นตอนเดือนกว่าๆ

เบลอภาพด้วยค่ะเล่นแอปก้อต้องอ่านกฎระเบียบด้วยนะค่ะ

จ้า

1เดือนแล้วไม่น่ามีเลือดสดแล้วนะค่ะ ลองไปหาหมอดูค่ะ

เเนะนำแม่หาหมอค่ะ แล้วรบกวนเบลอภาพด้วยนะคะ

กดเบลอเเล้วนะคะ

ผ่าหรือคลอดเอง​ ถ้าผ่ารีบไปหาหมอเลยนะ

คลอดเองค่ะ

เราเคยเป็น​ ไปหาหมอด่วนค่ะ​ อันตราย

หาหมอค่ะ ปกติไม่ควรมีสีแดงสด

เบลอรูปหน่อยเถอะค่ะ จะอ้วก

ขอโทษจ้า ลืมกดเบลอภาพใหม่ ตอนแก้ไขข้อความ