28 ตอบกลับ

ทำใจไว้หน่อยนะแม่ ของเรา 8w 1 d ตัวอ่อน 1.64 cm อายุครรภ์ประมาณนี้น่าจะเห็นน้องแล้วนะคะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน6 วีค ไม่เห็นหมอนัดซาวด์อีกที เจอตอน 11 วีคค่ะ มีหัวใจเต้น

น้องอาจยังตัวเล็กอยู่ รอให้ถึง15wค่อยไป อัลตราซาวด์ใหม่น่ะค่ะ

หมอนัดอีก2อาทิตย์เช่นกันค่ะ ถ้าไม่เจออีกว่าจะไปคลินิคค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

ลองเปลี่ยนที่ซาวด์ดูค่ะเผื่อพอมีหวัง สุ้ๆนะค่ะ

บางคนรอ16weekก็มีนะแม่ ต้องใช้เวลาน่อยคะแม่

VIP Member

รออีกสัก สองอาทิต ไหมค่ะ หรือไม่ก็ย้าย รพ

รออีกสัก2อาทิตย์ ลองซาวดูหลายๆที่ค่ะแม่

บ้านนี้ ไปซาวด์ ตอน 8W เห็นหัวใจแล้วคะ

รอซาวด์ใหม่อี ักทีตอน14สัปดาห์คะแม่