31 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตั้งแต่13w ตอนนี้33wแล้วยังไม่ชาวด์เลย แต่ดีที่ไปฝากพิเศษที่คลีนิค

VIP Member

ฝาก รพ. รัฐต้องทำใจค่ะ ยิ่งฝากฟรียิ่งไม่ต้องพูดถึงเลย แนะนำไปซาวที่คลินิกค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน3กับ5เดือนค่ะ และหมอบอกซาวอีกครั้งตอน8เดือนค่ะ รพ.รัฐเหมือนกัน

เหมือนกันคะ

บ้านนี้ซาวด์กับหมอจริงๆ3ครั้งค่ะ แต่กับพยาบาลก้อประมาณ3-4ครั้ง

บ้านนี้ซาวครั้งแรกเมื่อ20wตอนนี้32wแล้วไม่รู้จะได้ซาวอีกรึป่าว

อบากให้รักษาดูแลเหมือนกันอ่ะ...แบบนี้คนไม่มีเงินก็ลำบาก

บ้านนี้ฝากรพ.รัฐตอนนี้ 35+6 วีค พึ่งซาวไปแค่ครั้งเดียวเองค่ะ

ของบ้านนี้ฝากคลินิกค่ะ หมอซาวด์ให้ทุกครั้งที่นัดเรย

แถวบ้านดีที่ซาวดูให้ พรุ่งนี้หมอนัดลุ้นเพศค่ะ

บ้านนี้หมอซาวตั้งแต่ฝากท้องคะซาวทุกเดือน