76 ตอบกลับ

26w5d กำหนดคลอด16มิถุนายนจ้าแม่ 🥰ขอให้ตัวเล็ดของเเม่แข็งแรงๆนะคะ😍❤️😘

เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

ตามปจด.31พฤษภา ตามใบซาวด์7มิถุนาไม่รู้น้องจะเลือกทีมไหนค่ะ🥹🤣

บ้านนี้น้องแอบจะย้ายทีมดีแม่มาโรงบาลก่อนตอนนี้โดนแอดมิทฉีดยากระตุ้นปอดน้องค่ะ

บ้านนี้17มิถุนายนจ้าแม่😊😊ตื่นเต้นมากเลยค่ะ#ท้องแรก

บ้านนี้7มิถุนายนจ้า ดิ้นเก่งเกิน แม่ปวดเอว ปวดหลังแล้ว

บ้านนี้19มิถุนายน ตื่นเต้น+กังวลมากค่ะแม่#ท้องแรกค่ะ

25 w 3d กำหนดคลอด 25 มิถุนายน คลอดจริงไม่แน่นอน

วันเดียวกันเลยคะแม่ ลูกสาวหรือลูกชายคะ

บ้านนี้28วีคกำหนดคลอดวันที่9มิถุนาค่ะ

บ้านนี้กำหนด 16 มิถุนาจ้า ทีมลูกชายคับ

บ้านนี้13มิถุนาจร่ทีมลูกชาย

ทีมเดียววันเดียวกันเลยค่ะ