50 ตอบกลับ

ไม่เกิน12สัปดาห์ค่ะ ถ้าให้ดีที่สุดควรรีบฝากเมื่อรู้ว่าตั้งครรภ์

VIP Member

ของเราไปตรวจอีกทีที่รพ.ค่ะ หมอว่า10วีคแล้วฝากตอนนั้นไปเลย😁

ขอบคุณมากค่ะ🙏

TapFluencer

ตรวจจนเข้มแล้วฝากเลยค่ะประมาณ8วีค แต่หาหมอตั้งแต่4วีคแล้วค่ะ

รู้แล้วก็ฝากเลยค่ะ ของเรารู้ตอน 9w จะได้รีบบำรุงลูกน้อย

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรก ฝากตอน5weekคะ แต่ท้อง2ฝากเมื่อวาน 12weekพอดีคะ

ไปฝากตอน 6 เดือนค้า เพราะพึ่งมีอาการค้า เป็นคนอ้วนด้วย

เราไปฝากตอน6wจ้า ฝากเร็วยิ่งดีจะได้ทานยาบำรุงน้อง

ไปหาคุณหมอตั้งแต่รู้ว่าท้อง หมอนัดฝากตอน9วีคจ้า

ของเขาไปฝากตอนที่รู้ว่าท้องได้2เดือนกว่าค่ะ

ถ้าตรวจเจอก็ไปฝากได้เลยค่ะ

บ้านนี้พอรู้ว่าท้องก็ไปฝากครรภ์​ทันทีเลยจ้า😊