18 ตอบกลับ

เราก็แท้งคุกคามและเสียน้องแฝดไปตอน6วีคเหมือนกันค่ะ ได้แต่คิดว่าถ้าเขามาแค่คนเดียวเราจะเสียใจน้อยกว่านี้ไหม ร้องไห้ทำใจอยู่หลายวัน ตอนนี้ตั้งสติได้และดูแลร่างกายให้แข็งแรงรอน้องกลับมาค่ะ

บ้านนี้ก็เคยอยู่ในอาการแท้งคุกคามมา2ครั้งค่ะ แต่บ้านนี้ผ่านมาด้วยดีค่ะ ตอนนี้ 39+2 วีคแล้วค่ะอยากเจอน่าลูกจะแย่แล้วค่ะ

สู้ๆๆ ค่ะ ตอนนี้คุงแม่ก้อเหมือนกันเสียแฝด ในท้อง 3 เดือน ตอนนี้ทำใจและสู้ต่อค่ะ เราจะสู้ไปด้วยกันค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลตัวเองดีๆขอให้น้องกลับมาหาไวๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะแม่ 🥺

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ​

เสียใจด้วยนะคะแม่

เสียใจด้วย​นะ​คะ​

เสียใจด้วยนะคะแม่