156 ตอบกลับ

ลงทะเบียนแล้วคะมันเด้งกลับไปหน้าเดิมพอสมัครใหม่ก็บอกว่าเบอร์กับอีเมลมีผู้ใช้แล้วสรุปจะได้มั้ยคะ

ไม่ได้จ้า1เบอร์ลงได้1ครั้ง

บ้านนี้ใด้มา2กล่องเลยค่ะหลังจากลงใว้หลายเดือนอีกกล่องที่ใด้เอาโทรสับพ่อลงเลยใด้มา2กล่องค่ะ

ได้แล้วเหมือนกัน​ค่ะ​3กล่อง3ไซต์ แบบ​กางเกง​1กล่อง6ชิ้น แบบเทป2กล่อง​ กล่อง​ละ12ชิ้นค่ะ

ทำไมได้เยอะค่ะแม่ลงหลายคนหรอค่ะ

ลงทะเบียนอาทิตย์เดียวได้เหมือนกันค่ะ แต่ส่วนตัวลองใช้แล้วไม่ค่อยเวิร์ค 😂

บ้านนี้เอาทั้งของพ่อของแม่ลงทะเบียนได้24ชิ้น แล้วก็ของเบบี้เลิฟอีก1ชิ้นคะ

พิมว่าลงทะเบียนรับของฟรีสำหรับคนท้องเลยจ้ามีให้เลือกหลายเว็บ

ได้มา 6 ชิ้น ก่อนน้องคลอด ตอนนี้คลอดได้ 2 เดือนน้องยังไม่ได้ใช้เลย

บ้านนี้ลงทะเบียนไม่ได้ค่ะไม่รู้ทำยังไงค่ะอยากได้เหมือนกันค่ะ

อ่อค่ะชอบคุณค่ะ

เขาจะส่งมาใกล้จะคลอดหรอคะ พอดีลงไปได้2อาทิตย์ ยังไม่ได้ของเลย

ประมาณ2 อาทิตนะค่ะ หลังจากลงไป

VIP Member

ได้รับแล้วค่ะ ได้วันนี้เองสมัครไปเกือบ 1 เดือน 😍

บ้านนี้ก้อได้เเร้วจร้า ลงทะเบียนไม่ถึงอาทิตย์