111 ตอบกลับ

จะเข้า7เดือนแล้วค่ะ ยังไม่แตกเลย กลัวแตกโค้งสุดท้ายค่ะ😂

5เดือนค่ะ ท้องเล็กช่วงเช้่า-กลางวัน ยังทำงานอยู่ค่ะ 😍

TapFluencer

บ้านนี้จะ8เดือนแล้วไม่แตกจร้า ยังลุ้นว่าจะแตกมัย😂😂

บ้านนี้9เดือน แตกที่สะโพกเยอะเเต่พุงยังไม่แตกจ้าา

22w2d. ยังรอดยุคะ ไม่มีรอยแตก น้องดิ้นเก่งมากด้วยคะ😊

5เดือนไม่ได้ทาอะไรเลยค่ะเหม็นครีมเหนียวครีม😂

เข้าเดือนที่8ค่ะ ใช้ปาล์มเมอร์ ยังไม่แตกนะคะ

ตอน5เดือนยังไม่แตกคะ เข้า7เดือนเริ่มแตกแล้วว

VIP Member

5เดือนแล้วยังไม่แตกจ้า😂กลัวๆอยู่ว่าจะมีรอย

6 เดือนแล้วยังไม่แตกลุ้นต่อไปค่ะ จะรอดมั้ย