405 ตอบกลับ

รูปตอนท้อง4เดือนค่ะ แต่คอนนี้คลอดน้องได้4วันแล้วค่ะ

ญหรือชจ้า

20 สัปดาห์จ้า แต่ตอนนี้คลอดได 3 เดือน 10 วันแร้วค่ะ😊😊

4เดือนคะ ดูไม่เหมือนคนท้องเลยเหมือนคนอ้วนมากกว่า

เหมือนกันเลย

18week เริ่มดิ้นดุ๊กดิ๊กให้มีเรื่องตื่นเต้นแล้ว❤️

VIP Member

4เดือน แต่ตอนนี้กำลังจะเข้าเดือนที่6แล้วค่ะ

สี่เดือนยังไม่ออกเลยค่ะแต่รู้สึกอึดอัดตัวมาก

18 Weeks ค่าา #เด็กหลอดแก้ว ดุ๊กดิ๊กๆเก่งมากค่าา 😊

17wกับ2วันจร่า ท้องกำลังออกและใหญ่ขึ้นเร็วมาก

นี่2 เดือน ท้องเท่า 4 เดือนเลยค่ะ5555 กินเยอะมากก

19week 4วันจ้าาา😁 ท้อง 2 จะ ญ หรือ ช ไม่รู้ลุ้นมากกก