ของ 3 อย่าง ที่แม่จ๋าเตรียมให้ลูก เวลาไปโรงเรียน?? 🎒📚

ของที่ต้องใส่ในกระเป๋าของลูกๆ มีอะไรบ้างคะ?? 30/01/2564

ของ 3 อย่าง ที่แม่จ๋าเตรียมให้ลูก เวลาไปโรงเรียน?? 🎒📚
35 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ที่ขาดไม่ได้เลยคือผ้าเน่าที่ติดตัวมาตั้งแต่เกิดอ่ะค่ะ

Super Mum

หากต้องเตรียม คง 1. หน้ากากอนามัย 2. น้ำดื่ม 3. นมกล่อง

หน้ากากอนามัย นมกล่อง เสื้อผ้าไว้เปลี่ยนค่ะ

สมุดการบ้าน..เครื่องเขียน..ชุดสำรอง..น้ำ

นมกล่อง ผ้าขนหนูผืนเล็ก แมสสำรอง1ชิ้น

แมส สเปย์แอลกอฮอล์ เบอร์โทรของพ่อแม่

VIP Member

หน้ากากอนามัย ผ้าเช็ดหน้า ขวดน้ำดื่ม

สมุดการบ้าน เครื่องเขียน ชุดสำรอง

นม แพมแพด เสื้อผ้าไว้เปลี่ยน คะ

สมุด​ชมพู​แมสประชาชน​ค่ะ