57 ตอบกลับ

แฟนเราฝันว่าได้สร้อยพระ เราฝันว่าเห็นม้าอัศวิน กับช้างศึก หมอซาวน์มาว่าผู้หญิงจ๊า

อุ๊ยๆๆดีใจจัง..ถึงวันซาวน์แม่จอยอยากได้ยินแบบนี้บ้างจัง😊😊

บ้านนี้ก่อนท้องก็ฝันว่ามีคนเอาพระมาให้ค่ะ​ แต่ผลซาวด์ออกมาเป็นผู้หญิงค่ะ​

จ้า..แต่ถ้าได้ชายอีก ก็หมดหวัง ผ่าท้อง3ต้องทำหมั่นแล้ว😊😊

น่าจะผู้ชายค่ะ บ้านนี้ก็ฝันแบบนี้เหมือนกันค่ะ คล้ายๆแบบนี้เลย 3 หนุ่มเลยค่ะ😊

มีโอกาสได่ทั้ง 2 เพศค่ะ ความฝัน ลักษณะท้อง สะดือ มันบอกเพศไม่ได้ค่ะ ต้องซาวด์

จ้า ขอบคุณค่ะ

พี่ที่รู้จักก็เคยฝันว่าได้สร้อยพระ แต่ได้ลูกสาว ความฝันก็คือความฝันค่ะ

จ้า ชายก็ได้หญิงก็ได้ แต่ในใจอยากได้หญิงสักคน ถ้าชายอีกก็3ชายเลย😊

บ้านนี้ไปซาวมาก่อนค่ะ ได้ผู้ชาย แล้วถึงฝันว่าได้กรอบพระเลี่ยมทองค่ะ

ฝันว่ามีร่างทรงมาบอกว่าท้องไม่รู้หยิงหรือชาย อยากได้ผู้หยิงคะ😂

สงสัยจะได้ ลูกชาย😅😅

ทางนี้ฝันว่าได้แหวนทองหัวหยกรูปมังกรมีเพชรล้อมรอบ... ได้ลูกชายค่ะ😂

ผู้ชายค่ะ..แต่บ้านนี้ฝันได้สร้อยข้อมือทอง..หมอบอกผู้ชายค่ะ

ขอหญิงเถอะน่ะ ชาย2แล้ว😊😊

VIP Member

ฝันเห็นพระจะได้ผู้ชายคะ เพราะแม่เคยฝันตอนท้องน้องชายคะ

จ้าขอบคุณค่ะ