32 ตอบกลับ

กำหนด19ตค. เกือบครบละค่ะ ว่าจะซักเก็บละ กลัวไม่ถึงกำหนด แม่อุ้ยอ้ายมาก

ของเราเตรียมไว้เยอะมากเลยคะ เตรียมตั้งแต่รู้ว่าท้อง กำหนด 2 พ.ย 🥹

บ้านนี้ 7 พ.ย. เพิ่งจะเริ่มทยอยซื้อค่ะ ยังไม่ครบ ตื่นเต้นมากค่ะ

Super Mum

บ้านนี้15ตุลา เตรียมครบแล้วจร้า ไม่รู้ว่าน้องจะย้ายทีมไหม😅

5 พ.ย. คะ เตรียมไว้คะ แต่โดนด่า เหลืออีกนิดหน่อยยังไม่ครบ

บ้านนี้เตรียมแล้วเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด3 พฤศจิกายนค่ะ

3พฤศจิกา เหมือนกันค่ะ กลัวย้ายทีมด้วยค่ะ😊😊

เตรียมแล้วค่ะแม่ แต่เหลืออีกเยอะเลย กำหนด6พ.ย.65ค่ะ

ยังไม่ครบเลยค่ะ ขาดของใช้ เสื้อผ้าเตรียมแล้ว😆😆

แม่ก้อขาดแต่ของใช้ค่ะ

เรา6พ.ย.เริ่มเตรียมใกล้ครบและขาดอยู่นิดหน่อย

เตรียมแล้ว แต่ยังไม่ครบ เหลือของจุกจิกค่ะ