48 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ มันเป็นที่ฮอร์โมน แต่หลังคลอดกลิ่นมันจะหายไปเองค่ะ

เราก็เป็นค่ะ พอท้องกลิ่นตัวแรงมาก แฟนไล่ไปอาบน้ำหลายรอบมาก555

บ้านนี้หลังคลอดหลังสุดคะ เกือบ3เดือนกลิ่นทุกอย่างหายหมดคะ

นีเวียคะแม่ +ครีมอาบน้ำที่ใช้ด้วย ทำให้กลิ่นตัวลดลงได้คะ

ส่วนตัวใช้สารส้มทาทุกครั้งหลังอาบน้ำ กลิ่นไม่มีเลยค่ะ

ใช่ค่ะ เป็นเหมือนกันคนท้องขี้ร้อนเหงื่อออกง่ายออกเยอะ

เป็นค่ะ โลออนเอาไม่อยู่ ลองใช้เต่าเหยียบโลกคือดีมาก

ถ้ากลิ่นแรงแบบนี้จะเกี่ยวไหมคะว่าจะได้ลูกสาวรึลูกชาย

ไม่เกี่ยวคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่เราใช้อันนี้กลิ่นเต่าไม่ออกเรย

บ้านนี้ใช้สารส้มจ้า แห้ง ไม่มีเหงื่อ ไม่มีกลิ่น