อยากรู้เพศลูก

กี่เดือนถึงจะซาวรู้เพศลูกได้คะ ตอนนี้3เดือนกว่าแล้วค่ะ

23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้5เดือนรุ้เพศชัดเจนจ้า แตาเราว่าน่าจะรุ้ตั้งเเต่3เดือนกว่าเเล้วละ แต่ให้แน่ชัดก็5เดือนแน่นอนที่สุดค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบไว้เห็นชัดเเจ๋วเลยค่ะเเม่

14วีคก็รู้แล้วค่ะ ถ้าน้องไม่ปิด หมอซาวแล้วแจ้งเพศไหมคะ ถ้าอยากรู้ไวตรวจ Nifty ค่ะ รู้ตั้งแต่11วีคค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-103981)

4เดือนค่ะ แต่เราหมอซาวน์ให้เมื่อวาน 17w1d. ได้ผู้หญิงค่ะ ที่คลีนิคน่ะคะ

บ้านนี้คุณหมอซาวให้ทุกเดือนค่ะรู้เพศตอน19 wลูกสาว90%ท้อง2ค่ะ

ของเราเห็นตอน16 วีค3 วันคะ ครบ16 วีค ก่น่าจะเห็นแล้วจ้ส

ประมาณ 4เดือนก็ทราบเพศ แล้วนะค่ะ ถ้าน้องไม่แอบ 😊

20w ค่ะ ของเราอีก2วันก็กำลังจะซาวเพศแล้ว >< ลุ้น

ตอน 15สัปดาห์เราตรวจ NIFTY รู้เพศพร้อมเลยค่ะ

6y ago

เราตรวจที่คลีนิค อยู่ขอนแก่น 12,500 บาทค่ะ

ถ้าจะให้เห็นเพศชัดเจน 5เดือนขึ้นค่ะ