56 ตอบกลับ

บ้านนี้จาก3-4เดือนขึ้นไม่ถึงโลเลยจ้า #เจอหมอทักเลยจ้า

ช่่ายๆค่าหมอก็ทักมา

หนู1-5เดือนน้ำหนักไม่ขึ้นเลยค่ะ มาขึ้นตอน6เดือน1โล

VIP Member

เป้นค่ะ 7เดือนขึ้นมา6 กิโล น้ำหนักขึ้นเดือนละโลค่ะ

อยากได้แบบนี้บ้างจังค่ะ

บ้านนี้ก่เปนเหมือนกันค่ะ กินเท่าไหร่ก่ไม่ขึ้น

บ้านนี้ขึ้น2โลอยู่ค่ะ กินอะไรยังไม่ค่อยได้เลย

VIP Member

บ้านนี้4เดือนจะเข้า5เดือนน้ำหนักขึ้น8โล​

เหมือนกันจ้า อาจจะไปขึ้นช่วงไตรมาสสุดท้าย

ถึงน้ำหนักไม่ขึ้นก็อย่าลืมดูเรื่องเบาหวานด้วยน้า อย่ากินหวานเยอะ

หาหมอมาอาทิตย์ที่แล้วขึ้นมา1ขีดถ้วน 555

บ้านนี้จะ4เดือนแล้วขึ้นแค่2โลเองค่ะ

ของหนุ8เดือนน้ำหนักขึ้น5กว่าแล่วค้ะ