54 ตอบกลับ

VIP Member

หมอบอกเรากินตอนเช้าค่ะหลังอาหารแต่รู้สึกจะอวกเวียนหัวค่ะ

บ้านนี้คุณหมอให้ทานเช้าอย่างเดียวค่ะ วันละ1 เม็ดค่ะทุกวัน

กินเช้าหรือก่อนนอนก็ได้ค่ะ แค่อย่ากินพร้อมแคลเซียมและนมค่ะ

ทำไมถึงทานพร้อมแคลเซียมไม่ได้คะ พอดีนี่กินพร้อมกันทั้งแคลเซียมและบำรุงเลือดเลย อันตรายรึป่าวคะ

กินเช้าก้อเช้า​ตลอด กินก่อนนอน​ก้อ​ก่อน​นอน​ตลอด

เลือกเอาที่แม่สะดวก​ค่ะ​ แค่วันลาะ1​ ครั้วนะคะ​

ได้ทั้งสองเวลาเพราะเคยน้ิยจนหมอสั่งกินสองเวลา

VIP Member

ก่อนนอนค่ะ เผื่อใครกินเช้าแล้วมีอาการเวียนหัว

บ้านนี้กินก่อนนอนคะ ลองกินเช้าแล้วเวียนหัว

VIP Member

ของเราหมอให้ทานก่อนนอน เช้าทานแคลเซียม

กินช้าวคะเเต่ถ้าลืมกินก็ก่อนนอนได้คะ