14 ตอบกลับ

กินเหมือนกันเลยค่ะ. แต่พยายามกินให้น้อยที่สุด คงช่วงนี้อากาศร้อนด้วยล่ะค่ะ ถ้าหน้าฝนแล้วคงไม่ค่อยอยากกินแล้วค่ะ

กินได้ แต่ควรกินน้อยๆนะคะ เพราะมีผลต่อลูกมากค่ะ และก็มีผลต่อแม่ด้วยจ้า

กินได้นิดนึงมันไม่ดีต่อสุขภาพเราและไม่มีประโยชน์คะให้ลูกคะ

กินได้แค่พอหายอยากแต่เป็นไปได้ไม่ควรกินค่ะ

อย่าพึ่งกินเลยค่า ทนอีกนิด เพื่อตัวเล็กค่ะ

กินได้นะคะ แต่อย่ากินบ่อย แต่ให้หายอยากพอ

จรองๆก็ไม่ควรทานนะคะ เพราะมีน้ำตาลสูงค่ะ

ขอบคุนทุกคนมากนะคะที่ให้คำตอบคะ

กินพอหายยากคะไม่ควรกินเยอะ

กินได้ค่ะ แต่อย่ากินเยอะค่ะ