117 ตอบกลับ

ของเราตอดเก่งมากๆ ตอดตั่งแต่ 16 สัปดาห์เลย ตอนนี้ 19 สัปดาห์แล้ว

บ้านนี้15 wมีดิ้นบ้างค่ะ เวลากินข้าวอิ่มใหม่ๆ และก็นอนหงาย🥰

6 มิถุนายน บ้านนี้ รู้สึกว่าตอด ตอน 15 w ดิ้นตอน 17 w ค่ะ ท้องแรก🥰

รู้สึก ตึกๆในท้อง เป็นบางช่วงคะ ท้องแรกด้วยคะ ลูกน่าจะตอด

TapFluencer

ท้องแรก 15 วีคจะ 16 วีค ยังไม่แน่ใจเลยค่ะว่าเรียกว่าตอดไหม 😂

คลอดมิถุนาเหมือนกันค่ะ น้องยังเงียบๆ อยู่เหมือนกันเลยย

ทางนี้ยังไม่ดิ้นเลยค่ะ แต่รู้สึกเหมือนตอดๆนิดหน่อย 19 1 😹

บ้านนี้4มิถุนา กระตุกขึ้นมาเลยค่ะ นอนหงายเห้นชัดมากค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกกำหนดคลอด23มิถุนา ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นค่ะ

บ้านนี้ 16 w ดิ้นแบบ ตอดๆ บ่อยมากเลยค่ะ เวลาหิวยิ่งรู้สึก