28 ตอบกลับ

บ้านนี้24กุมภาค่ะอยากเจอหน้าไม่ไหวแล้ว😂ลุ้นทุกวันเลยยยว่าเมื่อไหร่น้องจะออกมานะ😂😂

บ้านนี้23กุมภาพันธ์อยากเจอน้องแล้วเหมือนกันคะอึดอัดไม่ไหวแล้ว☺️☺️

บ้านนี้กำหนดคลอด9 กพ นัดผ่า8 กพ จะถึงรึเปล่ารอลุ้นกัน5555 คนแรกคลอดเอง40wk พอดีแป๊ะจ้า

บ้านนี้กำหนด5กุมภา ผ่าคลอด25นี้อีกแค่10วัน ตื่นเต้นไม่ไหวแล้วค่าา😅😅

กำหนด 4 ก.พ. นัดผ่าคลอด 26 ม.ค. ค่ะ นับวันนับคืนรอเลยค่ะ 🥰

TapFluencer

บ้านนี้กำหนดคลอด7กุมภาค่ะรอพบหมอ19นี้อีกทีค่ะว่าจะได้คลอดแบบไหน

บ้านนี้ กำหนดคลอด 2 กุมภา หมอนัดผ่า 20นี้จ้า แต่อีแม่ไม่ไหวแล้ว🥰

6 ก.พ. คลอดธรรมชาติ ตื่นเต้นมากๆค่ะ ไม่รู้จะมาก่อนหรือหลัง 🥰

สู้ๆนะคะตัวเอง ขอให้ลูกออกมาแข็งแรงปลอดภัยน้าา 🫶🏼💕

37+1 น้ำหนัก3022 มันต่ำไปไหมคะ คุณหมอ กำหนดกับไป กับมา งงไปหมด

ตื่นเต้นมากค่า กำหนดคลอด 2 ก.พ. นัดผ่า 18 ม.ค. นี้แล้วค่า

แม่บ้าน​นี้​ยัง​ไม่​แตกเลยค่ะ 37สัปดาห์​แล้ว​

บ้านนี้กำหนด 7 ก.พ.ค่ะ คุณหมอนัดผ่า 26 ม.ค.นี้ค่ะ