52 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนด18พ.ค.แต่แอบแตกก่อน25เม.ย.36+5น้องเป็นผุ้หญิง หนัก2720 ค่ะ

นี้กำหนด13​ พ.ค​ อิแม่ก็รอลุ้นเหมือนกันว่าจะแตกเมื่อไหร่😂

เท่ากันเลยจ้า กำหนด 30 พ.ค อึดอัดมากจ้า อยากเจอหน้าแล้ว 😍

บ้านนี้ท้องแข็งตั้งแต่34+5จ้า จนต้องเข้าโรงบาล ตอนแรกคิดว่าจะคลอดแต่ดีที่ยังไม่คลอด น่าจะไม่ถึง 30 พ.ค เหมือนกัน

เหมือนกันเป๊ะ หมอไม่ยอมผ่า ทั้งฉีดทั้งกิน ระงับคลอดคะ

ดูแลตัวเองดีๆนะคะ✌️✌️สู้ๆจ้า

21 พ.ค. ค่ะกลัวจะแตกก่อนเหมือนกันค่ะ ปวดเตือนบ้างแล้ว

ตอนนี้36Wมีเจ็บเตือนบ้างแล้วแอบลุ้นเหมือนกันค่ะ

25 พค ค้ะเริ่มเจ็บเตือนแล้ว รอลุ้นกันน่ะค่ะ😂😊😍

ลุ้นๆค่ะบ้านนี้กัอเริ่มมีเตือนบ้างแล้วแต่เพิ่งได้36Wเองกล้วจะคลอดก่อนหมอนัดยุเหมือนกันค่ะ

30 พ.ค วันเดียวกันเลยคร่ เริ่มเจ็บๆเตือนแล้วคร่

เริ่มเจ็บเตือนเหมือนกันเลยค่ะ

28พค ค้า. แต่เริ่มปวดๆแร้วม่รุ้จะถึงไหม😊

เริ่มเจ็บเตือนแล้วเหมือนกันค่ะ

กำหนด 11พค แต่แอบแตก 23 เม.ย. ตอน37+3 ครับ

30 พ.ค63 เหมือนกัน ค่ะยังไม่มีอาการอะไรเลย

หมอนัด30พคแต่บ้านนี้เริ่มมีเจ็บเตือนหน่วงช่วงล่างคงจะม่ถึง30พคแน่เลย🥰