คลอดแล้วจร้า 40w พอดีเป๊ะ

กำหนดคลอด 29/6/63 ก็ออก 29/6/63 จริงๆ เจ็บท้องตอน 2 ทุ่ม มาถึงโรงพยาบาล 20.40 น. ปากมดลูกเปิด 5 เซน เข้าห้องรอคลอด 21.30 น. เปิด 7 เซน 22.30 น. เปิด 9 เซน คลอด 23.04 น. น้ำหนัก 3300 กรัม ผู้ชายครับ

คลอดแล้วจร้า 40w พอดีเป๊ะ
83 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลูกสาวคนแรกก็คลอด 40wพอดีค่ะ ไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลย จนคิดว่าเลยกำหนดแน่ๆ พอตกดึกมาเท่านั้นแหล่ะ แตกเลยจ้า

อยากคลอดง่ายๆแบบนี้บ้างจัง บ้านนี้รอมาเลยกหนดคลอด2วันละ กำหนดคลอด12สิงหา รอแล้วรออีก อยากแตกแล้ว

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ก้อกำหนดคลอด 29มิ.ย เหมือนกันค่ะ แต่คลอดจิง 2ก.ค😁 น้องผู้ชาย

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่แข็งแรงไวไวคุณลูกน่าเกลียดน่าชังมากขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ ขอให้มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงทั้งแม่และลูกคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ เลี้ยงง่ายๆนะคะ อยากคลอดง่ายๆเหมือนคุณแม่บ้างง ❤️

ว้าววยินดีด้วยค่ะแม่ ทุกอย่างตรงล็อคจริงๆ คลอดง่ายด้วย เริ่ดมากค่า.

ยินดีด้วยคะคุณแม่ คลอดง่ายจังเลยคะ อยากคลอดง่ายๆแบบแม่จัง❤️

พูดเหมือนคลอดง่ายจังค่ะ 😅😅 #น้องน่ารัก ขอให้แข็งแรงนะคะ

ดีใจด้วยนะคะ อยากคลอดง่ายๆแบบคุณแม่จังเลย❤️😊