58 ตอบกลับ

17 กันยายังไม่เตรียมอะไรเลยค่าา ที่บ้านถือ ไม่ให้ซื้อสักอย่าง

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยสักอย่าง

VIP Member

11กันยา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะได้แต่เสื้อผ้า😂😂

VIP Member

กำหนดคลอด 14 กันยา ยังเตรียมได้ไม่ถึงไหนเลยค่ะ😅😅

คุณแม่ซื้อหมอนกันสะดุ้งที่ไหนคะ ราคาเท่าไรค่ะ

Shopee 120 ค่ะ

12 กันยาค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย ที่บ้านถือค่ะ

11ก.ย.ค่ะ เตรียมไว้แล้วบางส่วนค่ะประมาณ 90%

19กันยายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะคุณแม่.😂

หุ้ววว ดีจังคะ บ้านนี้ยังม่ครบเลย 12กันยา

แม่เตรียมแบบจัดเต็มเลยนะคะ น่ารักมากค่ะ

ลูกสาวคนแรก แม่จะเห่อๆหน่อยค่ะ 😄