56 ตอบกลับ

บ้านนีกำหนดคลอด15 กรกฏาคะ ตอนนียังเงียบอยู่เลย

กำหนดคลอด15กรกฎาเหมือนกันค่ะยังเงียบอยู่เลยดิ้นกับโก้งตัวเก่งมากทั้งวันเลย

ยินดีด้วยนะคะ แต่ควรไปพบแพทย์ตามนัดนะคะ

กำหนด16ก.ค.ค่ะ แต่แตกตั้งแต่25มิ.ย.ค่ะ

20จร้าเตือนบางแล้วแต่ตอนนี้ปวดหลังมาก

VIP Member

เหมือนกันจ้าแม่39+4แรวยังเงียบยุเรยค่ะ

น่าจะใกล้แล้วนะคะแม่ อิจฉาคนใกล้คลอด

ไม่ยอมออกสักทีเลยค่ะแม่ 😂❤

กำหนดคลอด 13 ก.ค.2563 แตก38 วีค วันที่1 ก.ค.2563

30ค่ะ มีเจ็บเตือนบ้าง แต่หมอบอกปกติ

VIP Member

18 ก.ค. ค่าา เงียบดี แม่ระบมหมดแล้ว555

แม่ใช้ครีมไรทาท้องค่ะไม่แตกเลย