51 ตอบกลับ

น่ารักจังค่ะ บ้านนี้39+3แล้ว ยังไม่มีทีท่าจะออกเลย แค่ปวดบิดท้องแข็งเป็นบางช่วงจ้า กำหนดคลอด16พ.ค.นี้

ว้าว ตัวใหญ่ดีจังเลยค่ะ แต่คลอดง่าย ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงและโตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมากเลยค่ะ อยากคลอดง่ายๆมั้ง อยากคลอดแล้ว ตอนนี้ 39+1

กำหนดคลอดเหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ ยังไม่แตกเลย40w+1

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ น้องจ่ำม่ำมากเลยค่ะ

เก่งมากค่ะแม่ น้อง นน.ดีมาก ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ท้องที่เท่าไหร่คะ 😄

VIP Member

ดีจังเลยคลอดง่ายมาก ยินดีด้วยนะคะ

ก่อนน้ำเดินมีอาการอะไรไหมคะแม่

น่าชังมากคะบ้านนี้อยากแตกแล้ว