แตกแล้วจ้า 38สัปดาห์ 2วัน

กำหนดคลอด21 มกราคม 66 วันที่คลอดจริง10 มกราคม66 เวลา 12.17 น้ำหนัก2980 จ้า

แตกแล้วจ้า 38สัปดาห์ 2วัน
23 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอด2ม.ค66คลอดก่อนกำหนด7ธ.ค65 น.น 3310ค่ะแม่มีภาวะน้ำคร่ำรั่วไปหาหมอหมอเลยผ่าให้เลยค่ะ ถ้าครบกำหนดคงมี4โลแน่ๆๆ

Post reply image
VIP Member

20 ม.ค อยากคลอดมากค่ะ อึดอัดไปหมดแล้ว ปวดเตือนทุกวัน เดินทุกวัน นั่งท่าผีเสื้อทุวัน ยังไม่มี วี่แววจะออกมาเรย

1y ago

เหมือนกันเลยคะ เเม่อึดอัดไม่ไหวเเล้ว

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ คลอดจริงก้วันเดียวกันเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆนะคะแม่

Post reply image
1y ago

เหมือนกันนะค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังไม่มีวี่แววที่จะแตกเลยค่ะ🥰

#ท้องเเรกค่ะกำหนด30ธันวาเเล้วคะยังไม่รุ้สึกอะไรจะอันตรายกับลูกน้อยไหมค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด22มกรา อยากแตกบ้างจังค่ะแม่ เดินไม่ไหวแล้วคะหน่วงไปหมด😂

ของเรากำหนดคลอด15มกราเงียบมากค่ะมีแต่เจ็บเตือนแต่ไม่มีอาการอื่นเลย

ของเรากำหนดคลอดวันที่ 23 ยังไม่มีวี่แววที่จะออกเลยค่ะอยากออกแล้ว😂

1y ago

เดี๋ยวก็ออกค่ะคุณแม่ สู้ๆนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่​ บ้านนี้กำหนดคลอด​28ม.คแต่หมอนัดผ่าวันที่14นี้

ยินดีด้วยนะคะ❤️ บ้านนี้กำหนด 13 มกราคม น้องยังเงียบอยู่เลยค่ะ