100 ตอบกลับ

VIP Member

19เมษาค่ะ แต่แอบแตกก่อน แตกเมื่อวันที่6เมษาค่ะ😁😁😂

38ค่ะ

บ้านนี้39พอดีเลยจร้ายังไม่มีวี่แววจะออกเลยคะ

38+2เหมือนกันค่ะแต่กำหนดคลอด22/4/63ค่ะอยากแตกแล้วจ้า

กำหนด15เมษาจร้า ลุ้นใจจะขาด อยากเจอหน้าลูกมากกก

กำหนดคลอด11เมษา แต่คลอดก่อนกำหนด ตั้งแต่17มีนา

39+6 ยังนิ่งสนิทอยู่เลยจ้ะแม่ แต่ของพร้อมมาก 😂😂

บ้านนี้กลางๆเดือนเมษายังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ของพร้อมเตรียมหิ้ว

ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะแต่ท้องแข็งบ่อยมาก

นัดคลอด22เมษาค่ะ เตรียมของพร้อมหมดแล้วคะ

VIP Member

38+1 เจ็บเตือนทุกวันจ้า แม่พร้อมเบ่งมากตอนนี้